Mời các bạn lớp AV18.1 tham gia xây dựng diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Bài kiểm tra toàn khóa
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptySun Jul 07, 2013 11:07 pm by tintinsg

» môn phương pháp học đại học
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptyThu Apr 04, 2013 2:19 pm by sevennguyen1402

» Môn dẫn luận ngôn ngữ học
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptyThu Apr 04, 2013 2:11 pm by sevennguyen1402

» Tôi đang làm lại đáp án về kỳ thi Học kỳ 2 vừa rồi tại Gia lai ngày 04-05 tháng 06 và tại Đà Nẵng ngày 18-19 tháng 06
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptyWed Mar 14, 2012 4:42 pm by nhutminhho

» Tài liệu toàn khóa học và đề thi , bài tập
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptyWed Mar 14, 2012 4:37 pm by nhutminhho

» tập hợp các tài liệu học AV
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptyMon Jul 25, 2011 10:33 am by ttpthao

» Đề thi khóa trước.
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptySun Jun 12, 2011 6:08 pm by haisonghinh

» GÓP Y HỌC TẬP
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptySat Jun 04, 2011 8:46 am by nguyenthianhhung

» De thi khoa truoc
Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? EmptySat Jun 04, 2011 8:44 am by nguyenthianhhung

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 13 người, vào ngày Wed Aug 15, 2018 9:26 pm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Có ai không, sao không thấy ai cả zậy?

5 posters

Go down

Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? Empty Có ai không, sao không thấy ai cả zậy?

Bài gửi  ttpthao Tue Apr 19, 2011 10:33 am

Chào ACE
Bạn nào đề nghị mở forum để trao đổi, học hỏi, mà sao không thấy ai vào forum cả vậy? Buồn quá. Lúc nào vào thăm cũng chỉ thấy "hiện có 1 thành viên", buồn quá!

Hix, chắc là ai cũng bận túi bụi, lu xu bu nên chẳng ai rảnh để vào nhỉ?
Bài vở cũng không có thời gian đẻ học nữa!
Ui, không có ai cả, mình than vãn một mình...
Hiihi, mong ACE thông cảm nha!

ttpthao

Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? Empty Re: Có ai không, sao không thấy ai cả zậy?

Bài gửi  lts Tue Apr 19, 2011 2:46 pm

Bây giờ đến lượt mình cũng giống y chang bạn.
Nhưng không sao, tại vì cái 4rum này chỉ dùng cho thành viên của lớp, ít đồng thời vào 1 lần mà nhiều người được.

Các bạn học tới đâu rồi.
Mình đọc hoài cuốn "dẫn luận ngôn ngữ" mà chỉ có được 4 trang.
Cố gắng nhé

lts

Có ai không, sao không thấy ai cả zậy? Empty Re: Có ai không, sao không thấy ai cả zậy?

Bài gửi  ttpthao Tue Apr 19, 2011 2:53 pm

Hihi
Mình cũng vậy thui, đọc miết mà vẫn cứ đến trang 3 là cùng
Đọc khó "nuốt" quá, không hiểu chi cả
Vừa rồi có bài kiểm tra, may mà có bài bạn post lên của khoá trước , gỡ rối được phần nào
Cảm ơn bạn nhiều.

ttpthao

Bài gửi  leanhtrf Wed Apr 20, 2011 8:33 pm

Chào bạn, cho mình xin nick bạn đi, để có gì hỏi bài cho dễ, nick mình bên yahoo là leanhtrf, có gì bạn add mình nha. Mình tên Lệ Anh.

leanhtrf

Bài gửi  lexdong Fri May 13, 2011 3:56 pm

add nick yahoo của mình nà

donglx79
Razz

lexdong

Bài gửi  KhietBong Fri May 13, 2011 6:53 pm

mọi người cứ than. vậy mà hôm nay tôi vào lần này là lần thứ 3 nhưng vẫn cứ 1 thành viên.

KhietBong

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content